ขอเรียนเชิญท่านผู้ปกครอง นักศึกษา และศิษย์เก่า ร่วมบริจาคสิ่งของ ข่าวสาร อาหารแห้ง เครื่องอุปโภค บริโภค เพื่อช่วยเหลือผู้ประสบอุทกภัย โดยบริจาคได้ที่#วิทยาลัยเทคโนโลยีอรรถวิทย์พณิชยการ
สอบถามเพิ่มเติม โทร. 0-2744-8450-4 ต่อ 123 สำนักกิจการนักศึกษา
ขอขอบพระคุณทุกท่านล่วงหน้ามา
ณ โอกาสนี้ สำหรับการร่วมจิตกุศลในครั้งนี้ร่วมกัน
![](https://i0.wp.com/www.atc.ac.th/wp-content/uploads/2019/09/ช่วยน้ำท่วม-01.jpg?resize=840%2C560)