30 ส.ค. 62 นายสุรเชษฐ์ เพิ่มผล นักศึกษาระดับ ปวช.2 สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ วิทยาลัยเทคโนโลยีอรรถวิทย์พณิชยการ เข้าแข่งขันกีฬาเอ็กซ์ตรีม รุ่นอายุไม่เกิน 18 ปี ประเภทบุคคล ในรายการกีฬาเอ็กซ์ตรีม กีฬาระหว่างโรงเรียน ประเภท inline freestyle และได้รับรางวัลชนะเลิศ เหรียญทอง และเกียรติบัตร จากกระทรวงการท่องเที่ยวและกีฬา
![](https://i0.wp.com/www.atc.ac.th/wp-content/uploads/2019/09/ff1.jpg?resize=840%2C560)